Sàn giao dịch quyền chọn nhị phân uy tín, chất lượng

Thảo luận trong 'Binary Option' bắt đầu bởi Kiki, 18/10/16.

1. GG binary tiền nạp tối thiểu là 200$, dùng trực tiếp thẻ ATM cũng được nhé, visa càng thận lợi. vietcombank là ngân hàng hầu hết các sàn đều được, còn visa ACB 1 số nơi không được..tỉ như binomo không chấp nhận bên ACB bank.

Kiki thích bài này.
  2. Kiki

Kiki Member

Bên mình lần nạp đầu tiên vào sàn từ 200$, lần thứ 2 trở đi từ 100$.
    Số tiền đầu tư thấp nhất cho một giao dịch là 5$, time ngắn nhất là 30s.
    Bên mình có nhận nạp tiền qua thẻ mastercard của Vietcombank nhé ;)
    Bạn cũng có thể nạp qua Baookim.vn và Nganluong.vn nữa. :cool:

3. tt574637

tt574637 Member

hi mọi người, gần cuối tuần rồi gắng làm việc nhe .

4. yêu cầu không quảng cáo rao vặt ở nơi mọi người đang chia sẻ kinh nghiệm nhé...:eek::mad:

5. Kiki

Kiki Member

10 quy tắc giao dịch quyền chọn nhị phân

Quyền chọn nhị phân – Bạn đang gặp vấn đề khi mới bắt đầu tham gia với quyền chọn? Bạn chưa hiểu rõ làm thế nào có thể tăng tỉ lệ tháng ở mỗi lần thực hiện giao dịch, sợ rằng nó sẽ ảnh hưởng tới quyết định của bạn, cơ hội làm giàu mà bạn tin tưởng sẽ không thành. Chính vì vấn đề hay gặp phải ở nhiều người khi mới tham gia này mà chúng tôi có một vài góp ý cho bạn để cải thiện được vấn đề làm giàu đó của mình tại các sàn giao dịch quyền chọn nhị phân. Hy vọng bài viết này có thể giúp ích được cho vấn đề của bạn đang mắc phải.

1. Vấn đề về tâm lý trong quá trình tham gia giao dịch quyền chọn nhị phân

Tâm lý của nhiều người thường rất hay bị lung lay, và tất nhiên đó là điều không thể tránh phải. Trong những phân tích của chúng tôi về vấn đề này có thể được dựa trên những quy tắc rõ ràng làm thế nào để có thể giúp chúng ta dự đoán được kết quả chuẩn xác cho quyền chọn nhị phân, nó có thể là nguy hiểm để ta có thể chống chọi lại với những cảm xúc của chính bản thân mình khi tham gia giao dịch quyền chọn. Miễn phí và lo sợ cả 2 có thể gây ra kết quả kinh doanh tối ưu. Chắc chắn rằng cứ tuân theo những linh cảm thôi cũng không giúp ích được gì cho bạn.

2. Lập cho mình kế hoạch những rủi ro của bạn khi tham gia quyền chọn nhị phân

Theo những quy tắc đầu tiên, cố gắng suy nghĩ hợp lú một tí chắc chắn để tránh những rủi ro có thể ảnh hưởng đến sự tồn tại của bạn. Hãy nhận biết rằng nguy cơ là một phần của trò chơi và không bao giờ đánh giá thấp nó! Hãy chắc chắn rằng chỉ có phần nào của các ngành nghề mà bạn đang theo dõi đang có nguy cơ cao hơn. Nếu bạn có thể xác định được ngay điểm này thì bạn đang hoàn thành một bước cho sự thành công của mình.

3. Xu hướng quyền chọn nhị phân là bạn của bạn

Hiện tại trong thị trường đầy biến động quyền chọn nhị phân có rất nhiều xu hướng khác nhau mà có thể được nhìn thấy trên thị trường, xu hướng cơ bản thường được kéo dài lâu hơn một đòi hỏi tư duy rõ ràng khi biến động xảy ra sau đó. Xu hướng kỹ thuật có nhiều ngắn hạn và đòi hời những nhà đầu tư quyền chọn nhị phân phải có một sự tiếp cận tích cực hơn. Cưới một xu hướng có ý nghĩa nếu không có những dấu hiệu cho thấy tín hiệu của sự đảo chiều có thể xảy ra như RSI cao, đến trễ, …

4. Tham gia giao dịch quyền chọn nhị phân đó là một nghệ thuật

Trong khi nhiều chiến lược và quy tắc phân tích kỹ thuật quyền chọn nhị phân có thể trông như thể họ có thể đưa ra một kết quả hứa hẹn để giao dịch quyền chọn an toàn – một điều có thể chắc chắn là kinh nghiệm không phải là một yếu tố quyết định toàn bộ cho phần thắng của bạn ( ít ra không phải là điều mà những nhà đầu tư có thể tiếp cận dễ dàng , đủ để chúng ta nắm bắt). Lĩnh vực quyền chọn này như rằng tất cả các thị trường tài chính là nơi con người trao đổi. Chúng là những quy tắc logic riêng của họ mà không có một nhà đầu tư, kinh doanh quyền chọn nhị phân nào có thể nhìn thấy vì không một ai có thể nắm bắt tất cả cá thông tin được. Trong lĩnh vực làm giàu này thì kinh nghiệm là cần thiết , nó sẽ tốt hơn như những kiến thức, bài học được cung cấp bởi những nhà môi giới quyền chọn mà họ đang hợp tác cùng.

5. Xác nhận thời gian tham gia và ngừng giao dịch quyền chọn nhị phân

Xem chỉ số cơ bản như một sức mạnh đó sẽ là một tín hiệu cho biến động giá trong tương lai. Sử dụng lý luận kỹ thuật để biết khi phong trào được thực hiện và đảo chiều có thể xảy ra, chuyển động cơ bản dẫn đến các yếu tố vĩ mô thức và tin tức công ty cụ thể. Những nhà môi giới được tìm thấy trong bảng xếp hạng của các nền tảng quyền chọn.

6. Đức tính kiên nhẫn trong giao dịch quyền chọn nhị phân

Như chúng ta đã lưu ý ở quy tắc thứ 3, trong khi đang đi cùng một xu hướng có thể dễ bị mất đi kho nó có thể hình dung tốt để thoát khỏi vị trí quyền chọn nhị phân thông qua việc đóng cửa sớm. Nhưng ngay cả khi công cụ quản lý những rủi ro này là hữu ích đi chăng nữa thì nó cũng sẽ hữu dụng nhiều như chúng ta làm theo quy tắc thứ 1. Kiên nhẫn luôn luôn đem đến phần thắng trên suy nghĩ không phù hợp trong giao dịch quyền chọn nhị phân.

7. Sử dụng Stop – Loss và được Humble

Đây có lẽ là tốt để vượt qua khỏi lòng tham bằng cách đặt cho giới hạn chiến thắng hàng ngày của các ngành nghề. Ngoài ra, nó còn làm cho tinh thần của bạn đi theo một hướng và hạn chế tổn thất đối diện. Hệ thống này kiểm tra và cân bằng, cùng với quy tắc thứ 2. Sẽ giúp bạn thành công hơn trong một kinh doanh dài hạn thậm chí nó có thể sẽ hạn chế hơn trong mức thời gian ngắn hạn.

8. Nhà chiến lược quản lý tiền quyền chọn nhị phân

Điều quan trọng của quy tắc này là không để thực hiện giao dịch quá lớn so với tổng số tiền của tài khoản mà bạn đạt vào quyền chọn. Hầy hết các công ty môi giới quyền chọn chọn nhị phân sẽ cho phép ở mức 8 hoặc nhiều ngành nghề hơn với khoản tiền gửi tối thiểu. Quy mô cho mỗi phiên giao dịch thường tầm từ 5 phần trăm của số vốn là quy tắc mà được nhiều nhà đầu tư sử dụng, dù là người mới hay người đã tham gia lâu.

9. Không kết thừa một Trend quyền chọn nhị phân

Nó sẽ là tốt để di theo xu hướng nhưng nó phải là khôn ngoan, là chắc chắn trong một điều khoản của quản lý rủi ro đầu tư tổng thể tài sản, không bao giờ đầu tư hơn 15 phần trăm vốn hiện có trong một xu hướng duy nhất bởi vì điều này tạo ra sự mất cân bằng trong danh sách đầu tư. Nếu rủi ro hóa, danh sách đầu tư và vốn được bảo toàn.

10. Giao dịch đầu tư quyền chọn nhị phân thông minh nên biết giới hạn tiếp xúc với tài chính

Đầu tư là đơn giản chỉ khi nói đến rủi ro, rủi ro cao hơn các phần thưởng. Quy tắc này là sự kết hợp của một số quy tắc, quy luật đáng chú ý nhất là các nhà đầu tư quyền chọn nhị phân không bao giờ đặt tất cả số tiền vào kinh doanh. Kinh doanh là một niềm vui nhưng sai lầm trong đầu tư này sẽ làm cho quỹ giao dịch của bạn bị tổn thất, khả năng ảnh hưởng tới tinh thần. Đây là một sai lầm những người tuyệt vọng hay làm, tạo một vòng tròn luẩn quẩn, khó thoát ra. Không bao giờ dựa vào giao dịch quyền chọn nhị phân để giải quyết các vấn đề của cuộc sống được.

6. hoanglmhf

hoanglmhf New Member

Đang muốn chơi Binary Option, Kiki hướng dẫn anh với nhé

7. Kiki

Kiki Member

Sẵn sàng ;)

8. Nếu bạn có hội tụ đầy đủ các yếu tố sau, nhất định bạn sẽ thành công...
    1 chút tỉnh táo
    1 chút kiên nhẫn
    1 chút logic
    1 chút liều lĩnh
    1 chút may mắn
    1 chút quyết đoán
    Mình nghĩ chỉ cần như vậy là có thể thành công 98% trên binary option rồi :)

9. Kiki

Kiki Member

Thiếu điều quan trọng nhất, đó là sự am hiểu, tìm tòi, không ngừng học hỏi.
    Nếu có các yếu tố trên mà thiếu đi yếu tố này thì chỉ thành công 50% thôi.

10. cái tỉnh táo, cái logic chính là 1 phần của hiểu biết đó....
    thị trường dao động tự do,không có chu kỳ và quy luật nhất định... chơi BO ngắn hạn mà cứ như con mọt sách áp dụng cái này cái kia thì chết còn nhanh hơn..thế nên mới cần sự tỉnh táo và kiên nhẫn, tư duy . vì không có công thức nào là chuẩn cả. đó là những gì mình cảm nhận thấy khi tham gia thị trường ngoại hối, BO.

11. Kiki

Kiki Member

Tìm tòi, học hỏi k có nghĩa là thấy cái nào áp dụng cái ý nhá =.= Biết được nhiều kiến thức cùng vs các yếu tố ông nêu trên là ok, chứ đâu phải học cái nào áp dụng cái đấy đâu .=.=.

12. thương

thương New Member

Mình cũng muốn thử sức với sàn giao dịch mới này của bạn.Nhưng cái thẻ của mình giờ phải làm sao,vì bên binomo mình ko nạp đc tiền

13. Kiki

Kiki Member

Bạn có thể tạo tk bên mình và thử nạp vào sàn mình xem, vì mỗi sàn mỗi khác. Ngoài ra bên mình có nhận cash và nạp trực tiếp cho khách. Bạn tạo tk xong sẽ có nv tư vẫn hỗ trợ cho bạn về khoản này nên bạn có thể yên tâm ;)

14. Kiki

Kiki Member

Làm thế nào để thực hiện tốt giao dịch ngắn hạn?!?

Quyền chọn nhị phân là hình thức đầu tư linh hoạt nhất, giao dịch ngắn hạn là 1 trogn những điều đặc trưng của nó, giao dịch ngắn hạn ở đây chỉ thời gian 5min, 2min, 60s và 30s hoàn thành quá trình của một giao dịch.

Đảm bảo lợi nhuận ổn định cho khách, mỗi ngày bạn có thể thực hiện nhiều giao dịch với mức thu vào khá lạc quan. Nhưng thực hiện giao dịch ngắn hạn bạn cần vận dụng nhiều khía cạnh phân tích, và nhà phân tích của GGBinary đưa ra một kĩ thuật phân tích hiệu quả cho giao dịch ngắn hạn như sau:

1. Có một kế hoạch đầu tư tốt. Bạn cần quản lí tốt vốn tài khoản của mình, đặt ra một mức lỗ nhất định để nếu bạn thực hiện các giao dịch bị thua lỗ thì đến mức đã định bạn cần dừng lại không nên giao dịch tiếp với tâm lí gỡ vốn đã thua.

2. Bắt đầu phán đoán xu hướng tổng thể, ví dụ như phán đoán xu hướng của 15min.

3. Bắt đầu giao dịch đơn đầu tiên. Cũng có thể nói, nếu bạn phán đoán xu hướng tổng thể của 15min là tăng, vậy lệnh đầu tiên của bạn là vào lệnh tăng. Đầu tư vốn thấp nhất được định trên sàn, là 5$.

4. Nếu lệnh trên thành công, thì tiếp tục vào lệnh tiếp, vẫn đầu tư số tiền thấp nhất 5$.

Nếu lệnh trên thất bại, vậy lệnh thứ 2 có thể vào lệnh 10$, nếu vẫn thua thì vào lệnh đuổi tiếp. Có thể đầu tư theo quy luật từ 5$, 10$, 20$, 50$, 100$. Nếu lệnh trước thắng thì lệnh sau chỉ nên đặt 5$ và tiếp tục theo quy luật trên.

Đây là phương pháp đầu tư tăng. Bạn cần chú ý là, trước hết cần phân tích phán đoán xu hướng tổng thể và bắt đầu vào lệnh thấp nhất, điều quan trojgn nhất là cần theo quy luật. Ví dụ đến 100$ mà vẫn thua thì lúc này bạn cần dừng lại, không nên tiếp tục đuổi theo xu hướng.

Dù có sử dụng phương pháp này thường xuyên nhưng bạn vẫn cần chú ý đến điều 1, cần quản lí tốt số vốn của bạn, để từ đó lợi dụng xu hướng tổng thể để vào lệnh trong giao dịch ngắn hạn.

Chúc bạn giao dịch thành công!

http://www.ggbinary.com/vi?lala

15. Kiki

Kiki Member

100 mà hết vốn r á? Thánh lại chém rồi :)))))

16. ờ thì...bên GG nạp tối thiểu 2 lít rưỡi, nhưng mà để chơi hết 100$ rồi thì 19/20 người k thể nhịn nổi...:(.. cuối cùng là cái tất tay và nạp lần 2...

17. Kiki

Kiki Member

Haha, đừng bi quan thế chứ! nạp tối thiểu 200 nhá chứ k thêm rưỡi :p :)))))))))))

18. Kiki

Kiki Member

Mở tài khoản đầu tư quyền chọn nhị phân cần chú ý 3 điểm

Mở tài khoản, nhiều người nghĩ nó rất đơn giản, chỉ cần điền tẹo thông tin là hoàn thành rồi. Nhưng có điều bạn cần chú ý, nếu không sẽ bị chịu thiệt. Khi mở tài khoản tại GGBinary, bạn cần chú ý đến 3 điểm sau:

1. Điền mail cá nhân cần điền mail của mình , dễ nhớ:
    Tạo tài khoản tại GGBinary rất đơn giản, chỉ cần điền mail và mật khẩu là ok rồi, mail có thể lấy làm tên tài khoản. Nhưng có nhiều người khi tạo tài khoản lại điền bừa một mail nào đó và sau đó lại không nhớ mail mình đã điền là mail nào và lại phải tạo một tài khoản khác. Vậy tại sao bạn không dùng luôn mail cá nhân của mình nhỉ!

2. Cần điền thông tin họ tên thật, để tiện cho việc rút tiền:
    Nhiều người hiện nay khá chú ý bảo mật họ tên của mình, bởi vậy khi điền thông tin tên chi tiết, có nhiều người điền một tên nào khác thay vì điền tên của mình.

Bạn cần biết rằng, khi bạn đăng kí rút tiền, GGBinary sẽ yêu cầu bạn up thông tin cá nhân, chứng minh thư để xem xét thông tin bạn đăng kí và thông tin chứng minh thư có phải là một hay không, như vậy mới có thể rút tiền.

Vậy nên, hãy nhớ điền đúng tên cảu bạn, sàn sẽ bảo mật, không để lộ thông tin của bạn cho bất cứ ai.

3. Nạp tiền qua các kênh hỗ trợ, nhanh chóng và an toàn:
    Khi nạp tiền vào tài khoản, bạn có thể thông qua 4 hình thức nạp tiền sau:

+ Nạp tiền qua Baokim.vn

+ Nạp tiền qua Nganluong.vn

+ Nạp tiền qua thẻ tín dụng quốc tế

+ Nạp tiền qua điện hối ngân hàng.

Với cách nạp thông qua 4 hình thức trên không chỉ nhanh chóng mà nó còn rất an toàn và không hề mất bất cứ chi phí nào cho việc nạp tiền của bạn. Đươgn nhiên bạn có thể sử dụng thêm nhiều hình thức khác nữa, nhưng sẽ mất nhiều thời gian hơn.

Khi tạo tài khoản cần chú ý 3 điểm trên để có thể yên tâm đầu tư, lợi nhuận đến tay.

19. Kiki

Kiki Member

Siêu ghê nhỉ. Có chiêu trò gì mách bạn cùng thử với. Bên kia chỉ yêu cầu nạp từ 10$ thôi á? Vậy 1 giao dịch của nó chỉ cần 1$ thôi à? Time thế nào?

20. Kiki

Kiki Member

OTC là giao dịch ngoài, 2 bên gd trực tiếp mà không có phương thức gd giám sát. Nhưng t7, cn các sàn đều nghỉ, vậy mà nó vẫn cho gd, tức là số liệu này là số liệu của nó tự cung cấp?
    Sau khi rút lệnh nhận đc đt chắc thông báo gì đó, nhưng nghe k hiểu thì cũng bằng thừa, giống đây :)))
    Tỉ lệ profit cũng ổn. Chúc thành công rực rỡ ;)